1. Chào mừng bạn đã đến Cộng đồng Phụ nữ Việt Nam. Bạn sẽ không mất nhiều thời gian đăng ký một tài khoản để sử dụng toàn bộ chức năng của diễn đàn. Bạn có thể ĐĂNG KÝ hoặc ĐĂNG NHẬP BẰNG FACEBOOK . Chúc các bạn có những giây phút vui vẻ
  2. Diễn đàn không chấp nhận việc đăng link trong bài viết. Nhưng sẽ để mở Dofollow chữ ký cho toàn thể thành viên. Bạn nào spam comment BQT sẽ lập tức Ban không giải thích. Mong các bạn thực hiện đúng nội quy

Xin kinh nghiệm trừng trị chồng ở bẩn

Thảo luận trong 'Sức khỏe' bắt đầu bởi bella.bella, 16/12/2015.

1. bella.bella

bella.bella New Member Members

Tụi em mới cưới được 2 tháng thôi mà em đã phát hiện ra chồng em bẩn không thể tả, anh mặc 1 chiếc quần jeans 1 tuần liền không thay. Em nhắc anh, lén bỏ nó vào cái sọt đồ dơ mà anh vẫn cứ lấy ra mặc. Chồng còn nói: "Nghiên cứu cho thấy sau 2 tuần mặc 1 cái quần jeans là vi khuẩn không thể tăng thêm được nữa nên vợ đừng lo". Em tức kinh khủng luôn các mẹ ạ. Làm sao để em có thể trừng trị tính ở bẩn của chồng bây giờ. Các chị giúp em với!

BÀI VIẾT CÙNG CHỦ ĐỀ

haruy and Cleoivi like this.

2. Diệp Mai Hương

Diệp Mai Hương New Member Members

Haha, chồng bạn vui tính zữ hén! Có khi nào chàng ít quần quá nên tận dụng cho bằng hết cái đang có luôn ko????????????????
    :45.jpg::45.jpg:

Cleoivi thích bài này.
  3. Cleoivi

Cleoivi New Member Members

Chắc anh đang tạo sự chú ý và xem chị có phản ứng như thế nào đó.

4. bella.bella

bella.bella New Member Members

Ít quần quá là sao bạn hichic chồng mình hiện đang có 4 cái quần jeans đủ mặc trong 1 tuần rùi @@
    17/12/2015
    Ngày nào mà 2 đứa e k chú ý lẫn nhau hí hí :3.jpg::3.jpg: .. e điên đến độ, ảnh mà mặc mấy cái quần đó là em "cách ly" ổng luôn. vậy có gọi là phản ứng chưa chị

Cleoivi thích bài này.
  5. Cleoivi

Em bit chỗ này bán quần jean straight đẹp lắm chị qua tậu cho anh vài cái đi N, bên đây đang sale off á Kumas shop

6. bibbin

bibbin New Member Members

hàng ở đây như thế nào vậy chị? Chồng em hơi mập chỉ thích mặc loại nào thoải mái thui bên kumas có quần jean big size hok chị?

7. Cleoivi

Hình như hàng ở đây xuất khẩu nên có bán big size nhiều lắm chị, chị vào địa chỉ này tham khảo nha kumas.vn

haruy thích bài này.
  8. haruy

haruy New Member Members

Thương hiệu nghe lạ quá ha,quần ở đó có tốt không bạn. Bây giờ mua hàng qua mạng cũng sợ lắm, nên minh phải kiếm mua cho kỹ. Có bạn nào đã mua qua chưa, tư vấn cho mình biết với. Lâu lâu cũng muốn thay đổi thương hiệu chút, mua riết mấy cái thương hiệu kia chán.:56.jpg:

9. ngoclunglinh

ngoclunglinh New Member Members

mua đi mua đi bạn, kinh nghiệm từng mua quần ở đó đây, vải chất mà mẫu mã cũng đẹp nữa. tháng vừa rồi mình cũng tậu 2 cái cho chàng nhà mình đấy. Nghe nói đang có chương trình khuyến mãi nhân dịp ngày noel, mình cũng đang tậu thêm mấy cái về nữa, tết này khỏi mua.:45.jpg:

10. lamtraumvn

lamtraumvn New Member Members

cái này là do anh ấy thích cái quần ấy quá nên mặc suốt thôi không vấn đề gì đâu

11. phongnt6990

phongnt6990 New Member Members

Sợ nhất chồng bạn mặc sịt 1 tuần liền không thay chứ mặc Jeans 1 tuần liền vẫn chấp nhận được.

12. lamtraumvn

lamtraumvn New Member Members

không sao đâu, mặc jeans 1 tuần vẫn bình thường mà không sao đâu, nếu muốn chồng bớt ở bẩn thì về nhà bạn giặt luôn đi là được