1. Chào mừng bạn đã đến Cộng đồng Phụ nữ Việt Nam. Bạn sẽ không mất nhiều thời gian đăng ký một tài khoản để sử dụng toàn bộ chức năng của diễn đàn. Bạn có thể ĐĂNG KÝ hoặc ĐĂNG NHẬP BẰNG FACEBOOK . Chúc các bạn có những giây phút vui vẻ
  2. Diễn đàn không chấp nhận việc đăng link trong bài viết. Nhưng sẽ để mở Dofollow chữ ký cho toàn thể thành viên. Bạn nào spam comment BQT sẽ lập tức Ban không giải thích. Mong các bạn thực hiện đúng nội quy

tâm sự tinh yêu

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi chính, 12/02/2015.

1. chính

chính New Member Members

tôi năm nay 25 tuổi nghê ghiệp tự do hôm nay tôi muốn chia sẻ mọi người một câu chuyên của tôi va mong muốn mọi cho cho tôi lời khuyên.
    tôi va cô ấy quen nhau 3 năm nhug moi chính thức nhận lời yêu nhau cách đây ba tháng,vì điều kiên công viêc va đia lý chúng tôi ở xa nhau,nguoi o cao bằng người o vinh nen vai ba tháng chug tôi may gặp nhau được.khi chug tôi muốn đi đến hôn nhân thi mọi chuyên xẩy ra vi xa xôi nên khi tôi về nha người yêu để xin phép nói chuyên cua chung tôi cho gia đinh cô ấy thi bị gia đình cô ấy phản đối.không muốn chung tôi tiếp tuc mối quan hệ đó nũa,tôi va co ấy vẫn quyết đến với nhau mà gio không biết phai nói với gia đình cô ấy nhu thế nào để mọi chuyện đuoc êm đẹp.
    mong moi người cho tôi một lời khuyên.
    cảm ơn ca nha nhiều ạ!