1. Chào mừng bạn đã đến Cộng đồng Phụ nữ Việt Nam. Bạn sẽ không mất nhiều thời gian đăng ký một tài khoản để sử dụng toàn bộ chức năng của diễn đàn. Bạn có thể ĐĂNG KÝ hoặc ĐĂNG NHẬP BẰNG FACEBOOK . Chúc các bạn có những giây phút vui vẻ
  2. Diễn đàn không chấp nhận việc đăng link trong bài viết. Nhưng sẽ để mở Dofollow chữ ký cho toàn thể thành viên. Bạn nào spam comment BQT sẽ lập tức Ban không giải thích. Mong các bạn thực hiện đúng nội quy

Phòng khám 36 Ngô Quyền có thực sự tốt?

Thảo luận trong 'Sức khỏe của gia đình' bắt đầu bởi ngoc_loanhn, 21/08/2015.

1. ngoc_loanhn

ngoc_loanhn New Member Members

Các mẹ bỉm sữa ơi cho em xin ít thông tin với ạ!!!

Em vừa cưới, trước đấy có bầu 3 tháng rùi, hiện tại thai được 20 tuần. Lúc bầu bí vợ chồng em không kiêng gì, chỉ là làm chuyện ấy nhẹ nhàng hơn thôi. Nhưng dạo gần đây mỗi khi quan hệ xong thì em thấy xuất hiện khí hư ra nhiều. Em đã vệ sinh khá kỹ nhưng còn cả bị ngứa nữa. Em có rửa bằng nước muối loãng nhưng chỉ đỡ thôi chứ không hết được. Đang bầu bí nên em lo quá, không dám tự ý dùng thuốc thang gì cả, nhỡ có vấn đề gì mà ảnh hưởng đến con thì chết. Em cấm tiệt anh nhà 1 tuần nay không cho dụng chạm gì vì em sợ bệnh nặng hơn. Mà đúng là sau mỗi lần quan hệ thì xuất hiện nhiều khí hư và ngứa hơn ạ.

Mẹ chồng em bảo phải đi khám chứ để thế không được, trước là ngứa ngáy khó chịu, sau là nhỡ viêm nhiễm nặng thì dễ lây sang thai. Em có hỏi mấy chị cùng công ty khám ở đâu tốt thì được chỉ ra phòng khám 36 Ngô Quyền. Chỗ đấy là cơ quan nhà nước, bác sỹ cũng ok, cái quan trọng là khỏi bệnh. Em ngại nhất là vào viện lớn vì chờ đợi mòn mỏi, mà công ty thì thời gian nghỉ eo hẹp nên muốn nhanh.

Có mẹ nào đã khám ở đây rồi thì cho em hỏi phòng khám 36 Ngô Quyền có thực sự tốt không thì cho em ít kinh nghiệm dắt túi với ạ. Cảm ơn các mẹ nhiều nhiều nha ^^.

BÀI VIẾT CÙNG CHỦ ĐỀ

2. Lily Nguyễn

Lily Nguyễn New Member Members

Lót dép hóng! Em cũng đang định vào đây khám mà không biết như thế nào nên xin tư vấn :)

3. ngoc_loanhn

ngoc_loanhn New Member Members

vậy ạ, em cũng đang băn khoăn có nên đến đây không. Cũng ngụp lặn mấy diễn đàn nhờ mọi người cho ý kiến để tham khảo

4. violet18hh

violet18hh New Member Members

chúc các mẹ có kết quả thăm khám chính xác và có điều trị cũng có hiệu quả tốt