1. Chào mừng bạn đã đến Cộng đồng Phụ nữ Việt Nam. Bạn sẽ không mất nhiều thời gian đăng ký một tài khoản để sử dụng toàn bộ chức năng của diễn đàn. Bạn có thể ĐĂNG KÝ hoặc ĐĂNG NHẬP BẰNG FACEBOOK . Chúc các bạn có những giây phút vui vẻ
  2. Diễn đàn không chấp nhận việc đăng link trong bài viết. Nhưng sẽ để mở Dofollow chữ ký cho toàn thể thành viên. Bạn nào spam comment BQT sẽ lập tức Ban không giải thích. Mong các bạn thực hiện đúng nội quy

Làm sao cải thiện làn da đen sạm do nắng?

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bắt đầu bởi Kim456, 10/07/2015.

1. Kim456

Kim456 New Member Members

Do tính chất công việc hay đi ngoài đường, mình chỉ che khẩu trang để tránh nắng và giảm bụi cho tiện và cũng không mấy để ý đến bảo vệ da. Hôm nay, đi họp lớp mấy đứa bạn chê sao dạo này đen thui còn xuất hiện cả vết sạm đen trên da chắc vì lý do này nên không ai dám yêu T.T. Mình đã lên quyết tâm sẽ cải thiện làn da trắng hơn cho tụi bạn ngạc nhiên ^^, bạn nào có cách gì hay chỉ giúp mình với. Mình xin cảm ơn.

BÀI VIẾT CÙNG CHỦ ĐỀ

2. Tram Le

Tram Le New Member Members

mình giúp dc bạn.. nếu quan tâm thì để lại sdt hoặc email.. mình sẽ liên lạc với bạn

3. Minh Minh Nguyễn

Minh Minh Nguyễn New Member Members

Chị hay đi nắng nhiều nên da dù có được thoa kem hay sạch đến đâu thì lỗ chân lông mình em nghĩ cũng sẽ hầm và phát sinh mụn hay tế bào chết. Hơn nữa khẩu trang mình ko phải sạch hoàn toàn. Chị hãy rửa mặt sạch sau khi ra ngoài về, thoa kem dưỡng và massage nhẹ cho da khỏe, thường xuyên đắp mặt nạ nhé chị ^^
    Chúc chị thành công!!!