1. Chào mừng bạn đã đến Cộng đồng Phụ nữ Việt Nam. Bạn sẽ không mất nhiều thời gian đăng ký một tài khoản để sử dụng toàn bộ chức năng của diễn đàn. Bạn có thể ĐĂNG KÝ hoặc ĐĂNG NHẬP BẰNG FACEBOOK . Chúc các bạn có những giây phút vui vẻ
  2. Diễn đàn không chấp nhận việc đăng link trong bài viết. Nhưng sẽ để mở Dofollow chữ ký cho toàn thể thành viên. Bạn nào spam comment BQT sẽ lập tức Ban không giải thích. Mong các bạn thực hiện đúng nội quy

Hỏi - Đáp Điêu khắc lông mày ở đâu đẹp tại Hà Nội

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bắt đầu bởi Minh Hằng, 20/10/2015.

1. Minh Hằng

Minh Hằng New Member Members

Mọi người cho em hỏi là ở Hà Nội thì có địa chỉ nào điêu khắc lông mày đẹp không nhỉ? Em cũng mới nghe về phương pháp này thấy bảo là làm đẹp và tự nhiên lắm. Mà không biết điêu khắc với phun thêu lông mày thì cái nào làm đẹp hơn nhỉ, chị em nào biết thì tư vấn giúp em với ạ, em đang muốn đi tân trang cho cặp lông mày lắm rồi ^^.

2. Mai Phương

Mai Phương New Member Members

Adora spa nhé bạn, bên này là spa thôi nhưng về khoản phun thêu vs điêu khắc lông mày thì ở Hà Nội không thua kém ai đâu ^^.

3. Phương Trang

Phương Trang New Member Members

Mình nghĩ 2 phương pháp này cũng chỉ tương tự nhau thôi, chắc chỉ khác nhau cái tên mà thôi.

4. Nguyễn Phương

Nguyễn Phương New Member Members

Bên này cũng có nghe qua nhưng vẫn chưa có dịp qua đó làm đẹp, mà hình như ở bùi thị xuân có phải không nhỉ.

5. lamtraumvn

lamtraumvn New Member Members

mình tưởng điêu khắc với phun thêu là một chứ nhỉ, có cái spa ở kengnam làm cũng được đấy

6. Nguyễn Ánh

Nguyễn Ánh New Member Members

2 phương pháp này thì có khác nhau đôi chút đó bạn à. Điêu khắc lông mày thì người ta sẽ tiến hành khắc theo từng sợi lông mày đan xen nhau tạo đường nét lông mày tự nhiên mà không bị đổi màu. Còn phun thêu lông mày thì họ sẽ dùng một cây bút có gắn kim đặc biệt để vẽ từng sợi lông mày theo chiều xuôi về cuối đuôi mắt. Cả 2 phương pháp này đều khá là đẹp và giá tiền cũng gần tương đương nhau, cho nên tùy vào sở thích của mỗi người mà tự chọn cho mình kiểu phù hợp thôi.

Minh Hằng and Mai Phương like this.
  7. Mai Phương

Mai Phương New Member Members

Đúng rồi ạ, 25 bùi thị xuân đó chị.

8. ntthuy

ntthuy New Member Members

Hà Nội thì thiếu gì nơi làm đẹp hả bạn, cứ ra mấy cái thẩm mỹ viện hay spa lớn mà làm mình thấy ok mà.

9. Minh Hằng

Minh Hằng New Member Members

Đúng là nhiều thật nên mới khó lựa chọn bạn à. Không phải cứ là thẩm mỹ viện to là làm ăn uy tín đâu, như trước bạn mình qua Đông á để phun mày đó màu thì nhạt mà đến khi đi dặm lại mấy bạn nhân viên ở đó lại tỏ ra không thiện chí cho lắm.

10. hanhnt

hanhnt New Member Members

Công nhận bên adora spa này tuy nhỏ nhưng về khoản làm lông mày thì khá là đẹp. Trước mình thấy cái này nhỏ cũng không muốn vào làm nhưng thấy đứa bạn nó làm đẹp nên mới vào đây thêu lông mày đấy chứ.

: adora spa