1. Chào mừng bạn đã đến Cộng đồng Phụ nữ Việt Nam. Bạn sẽ không mất nhiều thời gian đăng ký một tài khoản để sử dụng toàn bộ chức năng của diễn đàn. Bạn có thể ĐĂNG KÝ hoặc ĐĂNG NHẬP BẰNG FACEBOOK . Chúc các bạn có những giây phút vui vẻ
  2. Diễn đàn không chấp nhận việc đăng link trong bài viết. Nhưng sẽ để mở Dofollow chữ ký cho toàn thể thành viên. Bạn nào spam comment BQT sẽ lập tức Ban không giải thích. Mong các bạn thực hiện đúng nội quy

Địa chỉ coi tử vi mới và rất chuẩn ở Hà Nội

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm sống' bắt đầu bởi CunKeoBi, 01/04/2015.

1. CunKeoBi

CunKeoBi New Member Members

Em xin giới thiệu cho các chị em dù là đã có chồng hay chưa chồng, đã có người yêu hay còn FA một địa chỉ coi tử vi mới nhưng xem cực kỳ chuẩn ở Hà Nội. Chị em nào gần mà tiện thì qua

////Đầu tiên em xin phép lan man 1 tý trước khi vào vấn đề chính ạ///
    Vẫn biết việc bói toán từ xưa đến nay luôn bị coi là mê tín dị đoan. Nhưng em cũng tâm sự thật chứ trong gia đình người phụ nữ thường lo toan cho gia đình nên hay đi coi chỗ này chỗ nọ xem vận hạn gia đình. Bản thân em cũng đã đi coi bói nhiều chỗ, nhiều hình thức : bói quả cau, lá trầu. bói trứng gà, bói chỉ tay, bói tờ tiền,...Ở quê em cũng đi nhiều mà ra Hà Nội thì mới đi có vài chỗ: xem bói cau ở Phúc Thọ, xem bói bài Tây ở Cầu Giấy (thầy xem là 1 em gái sinh năm 93), xem chỉ tay 1 bà ở bên Tân Lập - Long Biên. Riêng tử vi em đã nghe nói nhiều nhưng chưa đi xem bao giờ cho đến hôm chủ nhật vừa qua. Đang ở nhà, con bạn thân rủ đi coi tử vi thế là đang "cuồng cẳng" nên tót đi luôn. Em chưa đi xem chỗ nào mà lại suy ngẫm nhiều như lần này, thú thật thầy xem nói em không phản bác được câu nào, đúng đến 99% :D
    ///Em vào việc chính đây ///
    Em chia sẻ cho chị em địa chỉ với mấy cái mà người ta đi xem hay gọi là " thủ tục" khi đi xem :D :

Thứ nhất: Đến xem, điều đầu tiên vô cùng ngạc nhiên khi nhìn thầy, em không nói điêu, từ trước em đi xem toàn là bà bói, em gái bói chứ chưa đi coi thầy "nam" bao giờ, được cái thầy trẻ và trông cũng men men với hơi đẹp choai 1 tý ạ. Chị em đến xem thì xưng hô anh em với thầy nhé. Thầy sinh năm 79 nên chị em nào ít tuổi thì gọi thầy bằng anh, còn hơn tuổi thì xưng chị em với thầy thoải mái nha :D.

Thứ 2 : Sau khi ngồi xem, thì thầy nói nhiều thôi rồi, lôi ra những chi tiết nhỏ xíu xìu xiu.
    Thứ 3 : Ngồi xem thầy nói chuyện như tâm sự bình thường thôi nên nhớ luôn không cần ghi âm đâu chị em nhé.
    Thứ 4 : Thầy này được lộc Mẫu, nhà thầy có thờ Mẫu Thượng Thiên (mẫu cao nhất trong đạo mẫu Việt Nam - cái này ai hay chùa chiền, lễ bái thì sẽ biết ), nếu có chị em nào tín tâm thì có thể đến lễ bái Mẫu.
    Thứ 5 :Thầy xem phần âm cực chuẩn luôn ạ
    Thứ tiếp theo : Chị em đến xem thì nhớ ngày, tháng, năm sinh, giờ sinh chuẩn nhé.
    Thứ cuối cùng : Xem xong mới ra ngoài đặt lễ, đặt lễ là tùy tâm, thầy không biết mình đặt lễ bao nhiêu như đi xem mấy hình thức bói toán bình thường đâu nên không lo việc thầy xem dựa vào tiền lễ nhiều hay ít. Em là em thích khoản này nhất vì như thế thể hiện thầy là người có tâm :).

Thôi, nếu chị em nào muốn biết thầy xem có như em nói không thì mời các chị em đến kiểm chứng nhé. Địa chỉ nhà thầy : 8b, ngách 39, ngõ 95, Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội. SĐT 0984.133.133. Ai có có tâm đến xem thì xem không thì thôi chứ đừng mắng em lắm chuyện, tội em ạ :(

BÀI VIẾT CÙNG CHỦ ĐỀ

2. CunKeoBi

Mọi người cứ thử đến thì sẽ biết có phải mình PG không. Mình đi xem mình thấy đúng nên chia sẻ cho chị em biết thôi. Bạn tin, có tâm, thì đến xem, còn không thì bỏ qua có sao đâu :)

Phuongthuy1181 and ThuyDung like this.
  3. ThuyDung

ThuyDung New Member Members

Vụ này nghe hay thật. Trước giờ toàn truyền miệng nhau, giới thiệu thôi. GIờ lại truyền nhau qua đây nữa cơ :D. Bạn cho mình hỏi là thời gian thầy xem ntn, xem giờ hành chính hay giờ như thế nào :D.

4. LuongThi

LuongThi New Member Members

Là một tín đồ bói toán, em đã đi thử chỗ này. Tổng kết lại là thầy này xem có tâm, xem chuẩn nhưng mà thầy nói thẳng quá, có gì nói đấy không nói giảm nói tránh đi, cứ thẳng toẹt. Nên nếu ai mà có muốn xem hay hỏi gì về người yêu, hay vợ, chồng thì không nên dẫn đi cùng nhé :D, Lộ hết bí mật.

5. MinhDuong

MinhDuong New Member Members

Cái thầy này xem thì đúng mà đến xong hẹn mấy lần mấy lượt mới xem được, đi đi lại lại cũng mỏi cả chân :(

6. Yến Nhi

Yến Nhi New Member Members

Bạn con trai cũng thích bói toán như chị em mình sao :55.jpg::55.jpg::55.jpg:

MinhDuong thích bài này.
  7. MinhDuong

MinhDuong New Member Members

Trong suy nghĩ của mọi người thì bói toán dành cho chị em phụ nữ nhưng đàn ông con trai cũng có nhiều vấn đề cần xem mà bạn. Nói thật với bạn hôm mình đến xem còn gặp 2 bạn nam nữa đến xem đấy. Chỉ là không biết 2 bạn đấy liệu có chuẩn men như mình hay không thôi :45.jpg: :45.jpg: :45.jpg:

8. Việt Ly

Việt Ly Reserve Member

Mình con trai cũng thấy hay hay và hiếu kỳ vấn đề này tuy ko ham hố bằng các bạn nữ

9. bentremegumi

bentremegumi New Member Members

mấy thằng bạn em cũng thích đi xem bói lắm đó chứ :D

10. Yến Nhi

Yến Nhi New Member Members

Không ngờ cũng nhiều bạn nam thích coi bói ghế. :peheo28::peheo28::peheo28:

Trang béo thích bài này.
  11. tocdep25h

tocdep25h New Member Members

Xem tử vi em nghe nói cũng rất chính xác, nhưng do giờ sinh của em không chính xác nên không có xem được.

12. CunKeoBi

Giờ đi xem bói gặp nhiều các bạn nam lắm, hôm mình đến xem cũng có mấy bạn, người thì công việc lanh tanh bành,người thì mãi vẫn cứ ê sắc nên đi xem. Nói chung là cũng mấy kiểu ký do như chị em phụ nữa thôi. Chẳng qua cánh đàn ông họ ngại nên ít đi xem thôi :D

Yến Nhi and Admin like this.
  13. CunKeoBi

Nếu thầy giỏi thì thầy sẽ biết làm thế nào để luận ra giờ sinh chuẩn cho bạn mà.

14. tocdep25h

15. tocdep25h

em đi hỏi mấy thầy rồi ah, thầy bảo của em sẽ phải xem mấy khung gần đó như vậy mỗi lần như vậy là em đều mất tiền rồi về tự ngẫm :)

16. CunKeoBi

@tocdep25h : Thế thì bạn nên đi xem năm 1 thôi, tử vi mà không nhớ giờ sinh thì thầy nói chả đúng được í :D. Với lại nhiều cách xem khác ngoài tử vi cũng khá hay mà chính xác đấy chứ

17. MaiChi

MaiChi New Member Members

Thời giờ các bạn nam còn make up ầm ầm nữa là đi xem bói , bình thường thoai

18. CunKeoBi

Nói ra thì không biết nên vui hay nên buồn, hôm mình đưa con bạn học đến xem cũng có mấy bạn nam nhìn ngoại hình thì chuẩn men, cao to, trông khá nam tính thế mà đến lúc ngồi xem thầy nói "em dùng tay phải rút bài", mới đầu cũng không ai để ý, sau thầy nói "Anh bảo em bốc bài tay phải thì em phải biết là vì sao rồi". Lúc ấy mấy người ngồi xem mới thì thầm hóa ra bạn ý lệch lạc giới tính :(. Nhìn bên ngoài rõ bảnh thế mà... Đúng là zai đẹp ngày càng hiếm mà giờ họ lại cứ pê đê. Đời cơ bản lắm lúc quá buồn :(

Admin thích bài này.
  19. bentremegumi

bentremegumi New Member Members

chị và mẹ mình cũng thích xem bỏi nên cho mình hỏi ở tphcm thì có đỉa điểm nào không vậy các bạn :D

20. moon8x

moon8x New Member Members

Giờ có "in tơ lét" cũng tiện thật, lên "sợt" là cái gì cũng có luôn nhỉ :D. Mọi người chia sẻ thông tin nhiệt tình quá :)