1. Chào mừng bạn đã đến Cộng đồng Phụ nữ Việt Nam. Bạn sẽ không mất nhiều thời gian đăng ký một tài khoản để sử dụng toàn bộ chức năng của diễn đàn. Bạn có thể ĐĂNG KÝ hoặc ĐĂNG NHẬP BẰNG FACEBOOK . Chúc các bạn có những giây phút vui vẻ
  2. Diễn đàn không chấp nhận việc đăng link trong bài viết. Nhưng sẽ để mở Dofollow chữ ký cho toàn thể thành viên. Bạn nào spam comment BQT sẽ lập tức Ban không giải thích. Mong các bạn thực hiện đúng nội quy

Hỏi - Đáp Có bạn nào đã từng ăn chậu cây chưa?

Thảo luận trong 'Địa điểm ăn uống' bắt đầu bởi Admin, 01/06/2015.

1. Admin

Admin =►I'm Yours◄= Tội Phạm Xóa Bài

Chậu cây được làm từ socola, cacao,...... nhìn y chang luôn, nếu không biết trước mà cứ để trên bàn chắc tưởng cái chậu cây thật chứ chẳng chơi

May mà có mấy em "xẻng" níu kéo lại, mới nhận ra bị hố hàng

Nghe bạn mình nói là bên trên cùng là bột ca cao và bánh oreo xay nhỏ, tiếp đến là 1 lớp kem socola, cuối cùng là 1 em tiramisu thơm béo, mát lạnh. Ăn rất thích, lạ lạ khi xắn từng lát, từng lát xuống. Nghe nói miêu tả thấy thèm quá xá mà chưa ăn được Mình chưa có được ăn, mà nghe bảo mua mang về chảy hết trơn, hết ngon huhu.

Thấy mấy em tiramisu trà xanh cũng được trang trí tương tự nà

Thấy các bạn chia sẻ địa chỉ ở hcm mà không thấy ở hà nội. Nhìn ngon ghê

Lieen Heo and Kiều Trang like this.

2. Kiều Trang

Kiều Trang Moderator Thành viên BQT Moderator

3. Việt Ly

Việt Ly Reserve Member

:v thèm cũng phải nhịn. Không biết ăn ngon không nhưng nhìn thấy nhỏ nhỏ xinh xinh cũng đủ sức thu hút chị em rồi :v

Kiều Trang thích bài này.