1. Chào mừng bạn đã đến Cộng đồng Phụ nữ Việt Nam. Bạn sẽ không mất nhiều thời gian đăng ký một tài khoản để sử dụng toàn bộ chức năng của diễn đàn. Bạn có thể ĐĂNG KÝ hoặc ĐĂNG NHẬP BẰNG FACEBOOK . Chúc các bạn có những giây phút vui vẻ
  2. Diễn đàn không chấp nhận việc đăng link trong bài viết. Nhưng sẽ để mở Dofollow chữ ký cho toàn thể thành viên. Bạn nào spam comment BQT sẽ lập tức Ban không giải thích. Mong các bạn thực hiện đúng nội quy

Cần tư vấn giúp trường tiểu học nào tốt ở Hà Đông

Thảo luận trong 'Trường lớp - Học hành' bắt đầu bởi fsathanhthanh, 13/05/2015.

1. fsathanhthanh

fsathanhthanh New Member Members

Các mẹ ơi bé Xù nhà mình sắp vào lớp 1 rồi. Mình muốn tìm cho bé một trường quốc tế chất lượng tốt cho con vì khoảng thời gian tiểu học là khoảng thời gian bé phát triển mạnh nhất. Mình đang phân vân không biết nên xin cho bé vào trường nào các mẹ tư vấn giúp mình với. Mình đang ở Hà Đông ạ.

thuthuy83 thích bài này.

2. congnt2015

congnt2015 New Member Members

Bạn có thể xin cho con học ở Trường Lê Lợi hay trường Yết Kiêu.
    Nếu cô Cúc (Trước dạy Nguyễn Trãi) vẫn dạy ở trường tiểu học Lê Hồng Phong thì bạn xin con học cô này nhé.

thuthuy83 and fsathanhthanh like this.
  3. thuthuy83

thuthuy83 New Member Members

Hiện tại mình cũng đang phân vân giữa 2 sự lựa chọn là cho con học trường Trần Phú là trường công hay trường tư IQ.School. Trường Trần Phú thì gần nhà có thể nhờ ông bà đưa đón, học phí thấp (chưa rõ chi phí mềm sao,mình ngại khoản này lắm). Trường quốc tế IQ school xa hơn chút nhưng mình thấy có vẻ ổn hơn vì có xe đưa xe đón, cơ sở vật chất ổn, chương trình giảng dạy cũng nhẹ nhàng với các bé nữa.Có mẹ nào có con đang học ở trường này rồi cho mình xin thêm thông tin với ạ.

fsathanhthanh thích bài này.
  4. fsathanhthanh

Mình thấy trường Lê lợi và trường Lê Hồng Phong lớp đông quá bạn ơi tận 60 bé 1 lớp. trường Yết Kiêu thì đúng tuyến mới vào được. sợ bé nhà mình khó xin vào được quá

thuthuy83 thích bài này.
  5. builoan84

builoan84 New Member Members

Nhóc Bin nhà mình đang học lớp mẫu giáo ở iq school này. Năm nay trường mới bắt đầu tuyển sinh lớp 1 mình tính cho bé học luôn tại trường vì mình thấy môi trường và phương pháp giáo dục ở đây khá tốt,con nói tiếng anh khá tốt mà trộm vía hay do trường có nhiều hoạt động nên con rất năng động, học phí cũng phù hợp hơn so với các trường quốc tế khác nên mình cũng thấy tin tưởng.

thuthuy83 and fsathanhthanh like this.
  6. thuthuy83

thuthuy83 New Member Members

builoan84 ơi hôm rồi mình có đi dự hội thảo của trường iq thấy khá yên tâm nên cũng định cho con học trường này xem.chi phí cơ hội cho con trải nghiệm môi trường học mới. nếu không phù hợp thỳ xin về NS học. Có gì cho các con xin vào cùng một lớp nhé.

Oanh Nguyen and fsathanhthanh like this.
  7. fsathanhthanh

Mình cũng nghe về phương pháp giảng dạy mới này thấy thích lắm. Nhưng nghe nói các trường chỉ nói vậy thôi đến khi có đoàn xuống kiểm tra thì mới thực hiện. :18.jpg:

8. viettai91

viettai91 New Member Members

Mình thấy trường Lê lợi và trường Lê Hồng Phong lớp đông quá bạn ơi tận 60 bé 1 lớp. trường Yết Kiêu thì đúng tuyến mới vào được. sợ bé nhà mình khó xin vào được quá

9. Anh Thư

Anh Thư New Member Members

đánh dấu để tìm hiểu thêm vì 2 năm nữa con nhà e cũng sẽ học ở trần phú. thấy mọi người khen trường nguyễn trãi và quang trung lắm ạ

Admin thích bài này.
  10. Thu Phuong

Thu Phuong New Member Members

Mẹ Bin cho mình hỏi với. Học mầm non ở iqschool chất lượng có ổn không và học phí như thế nào ah

11. Oanh Nguyen

Oanh Nguyen New Member Members

Mẹ Thuthuy83 ơi, bé nhà bạn năm rồi có học IQ school ko? Bé nhà t năm nay vào lớp 1, mình cũng muốn cho con học ở đó nhưng ko biết chất lượng có như quảng cáo ko? Mẹ chia sẻ chút nhé. Cảm ơn mẹ nhiều

12. nguyanthien

nguyanthien New Member Members

theo em được biết trường quốc tế Nhật Bản SJC đang tuyển mà học phí siêu chát nhà nào cho con theo học được thì nên cho học ở đây :41.jpg::41.jpg:

13. maisu3329

maisu3329 New Member Members

Nếu có điều kiện cứ cho học trường tư IQ, chất lượng hơn. Dù sao mình quan trọng vẫn là sát sao, nắm bắt được chương trình đào tạo của họ để hỗ trợ định hướng tại nhà

14. phunuchannel

phunuchannel New Member Members

Khi thấy ngực bị đau, nổi hạch, mẩn ngứa, khích thước vú thay đổi bạn cần phải đến bác sĩ ngay. Sau đây là những dấu hiệu sớm của ung thư vú mà chị em phụ nữ cần biết…