1. Chào mừng bạn đã đến Cộng đồng Phụ nữ Việt Nam. Bạn sẽ không mất nhiều thời gian đăng ký một tài khoản để sử dụng toàn bộ chức năng của diễn đàn. Bạn có thể ĐĂNG KÝ hoặc ĐĂNG NHẬP BẰNG FACEBOOK . Chúc các bạn có những giây phút vui vẻ
  2. Diễn đàn không chấp nhận việc đăng link trong bài viết. Nhưng sẽ để mở Dofollow chữ ký cho toàn thể thành viên. Bạn nào spam comment BQT sẽ lập tức Ban không giải thích. Mong các bạn thực hiện đúng nội quy

10 Điều hứa với vợ tương lai

Thảo luận trong 'Các vấn đề khác' bắt đầu bởi Admin, 12/09/2014.

1. Admin

Admin =►I'm Yours◄= Tội Phạm Xóa Bài

KHÔNG CẦN BIẾT EM LÀ AI NHƯNG

1. Hứa với em, anh sẽ là một người chồng tốt. Đi làm về tiền đưa vợ giữ chỉ giữ lại một phần để tiếp khách, vợ thích mua sắm gì thì mua miễn sao món đồ đó hữu dụng cho gia đình.

2. Hứa với em, anh sẽ là một người chồng tốt. 5 ngày làm việc, 40 giờ mỗi tuần, còn lại buổi tối và cuối tuần là Family Time. Anh sẽ vào bếp nấu những món ngon cho em ăn, nhưng em phải hứa là rửa chén nhé.

3. Hứa với em, anh sẽ là người chồng tốt. Đồ em mặc sẽ do anh chọn, em mặc xong sẽ do anh giặt, miễn sao em luôn luôn đẹp trong mắt anh và mọi người thì cực hơn xíu anh cũng không ngại gì. Nhưng em phải giúp anh ủi đồ nhé, anh không thích công việc này.

4. Hứa với em, anh sẽ là người chồng tốt. Sẽ không bao giờ to tiếng với em, vì anh biết trái tim phụ nữ mỏng manh lắm, chỉ cần một lần to tiếng sẽ khiến em tổn thương suốt cuộc đời còn lại. Mà anh thì không muốn vợ mình phải sống với một vết thương lòng khóc hữa, nhưng mà em cũng đừng làm những việc mà anh không thích nhé. Vì điều đócũng sẽ khiến anh tổn thương.

5. Hứa với em, anh sẽ là người chồng tốt. Anh sẽ quan tâm em mỗi ngày, khi thức dậy bên cạnh em, cùng nhau ăn sáng rồi đi làm, quan tâm em mọi lúc, kể cả khi áp lực công việc xung quanh mình hay lúc đang đi ăn cùng đối tác. Và khi đêm xuống, em là người cuối cùng anh nghĩ đến trước khi chìm vào giấc ngủ, kể cả khi em đang nằm bên cạnh anh.

6. Hứa với em, anh sẽ là người con rể tốt. Yêu thương bố mẹ, anh chị em, ông bà như chính bố mẹ, anh chị em, ông bà anh.

7. Hứa với em, anh sẽ là người chồng tốt. Xây cho em một mái nhà vững chắc, và bên trong đó đầy ấp tiếng cười của hạnh phúc và yêu thương.

8. Hứa với em, anh sẽ là người chồng tốt. Uống ít thôi, không để rượu bia làm em phải lo lắng. Sẽ không nhìn ngắm những người con gái khác, mà nếu có thì cũng chỉ xem xem cái váy đó sao mà đẹp vậy, có hợp với em không để đi tìm mua về tặng em.

9. Hứa với em, anh sẽ là người cha tốt. Nuôi dạy con để con nên người, biết yêu thương, biết lẽ phải,biết vị tha.

10. Hứa với em, anh sẽ bên em đến hơi thở cuối cùng, miễn là em đừng buông tay anh em nhé :)

Nguồn : facebook : Son Dang

BÀI VIẾT CÙNG CHỦ ĐỀ

Chỉnh sửa cuối: 17/05/2015